Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!

Go down 
StarKillLP
PaK
boybl1990
kellyclarkson
hung_ok
mask
vanessa188
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
vanessa188
Nguyên tử
Nguyên tử
vanessa188

CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 8:58 am

Những giọt nước mắt của quá khứ hãy để cho nó trôi đi; những cô đơn buồn phiền hãy để tôi giúp bạn xóa sạch; những gì thuộc về bạn, hãy cho tôi được thấu hiểu; và những gì thuộc về tôi, xin cùng bạn sẻ chia…

Tôi sẽ xóa, xóa tan những khoảng trống trong tâm hồn bạn bằng hy vọng và tình thương yêu…” Tôi tự hỏi .. thế nào là một người bạn và thế nào là một tình bạn … Phải chăng .. một người luôn có mặt cạnh ta bất cứ khi nào ta cần đến .. một người luôn cùng ta sẻ chia niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống .. là một người bạn .. và mối chân tình đó .. là tình bạn ?

Đã bao giờ .. có một ai đó … làm một điều gì đó cho bạn .. một điều thật dung dị, bình thường nhưng lại khiến bạn ấm lòng, yên tâm và cảm động .. chỉ đơn thuần vì bạn là bạn người ta .. hoặc chỉ đơn thuần vì người ta xem bạn là bạn ?

Đã bao giờ … bạn cảm kích trước tấm chân tình của một ai đó .. và bạn rất muốn cho người ta biết .. nhưng không sao thốt được thành lời ? Vậy thì đây .. mảnh đất này là của bạn .. hãy mượn những dòng chữ thay lời cảm tạ gửi đến người đó …

Tôi đang chờ để lắng nghe bạn .. lắng nghe .. tình bạn
=>Đừng để bất cứ điều gì làm cho tình bạn giữa chúng ta thay đổi,vì nó là vô giá các bạn ạ!!! M12
mask
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
mask

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 9:10 pm

M31 vậy vanessaˆ188 gì đó ơi đã có ai làm cho bạn như thế chưa!!!! M12
hung_ok
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
hung_ok

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 9:37 pm

vanessa la ai ji ? To mo qua di
Nhung du ban la ai cung xin chia se tam su nay voi ban
vanessa188
Nguyên tử
Nguyên tử
vanessa188

Bài gửiTiêu đề: hỏi chi???   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 11:19 pm

mask đã viết:
M31 vậy vanessaˆ188 gì đó ơi đã có ai làm cho bạn như thế chưa!!!! M12
Bạn Mask ơi??hỏi chi vậy???hihihihi M51 Hong bit có chưa nữa,nhưng những người bạn mình quen ai cũng dễ thương!!!!!thế bạn Mask có rồi chưa nè M53 ??
vanessa188
Nguyên tử
Nguyên tử
vanessa188

Bài gửiTiêu đề: chào bạn!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 11:27 pm

hung_ok đã viết:
vanessa la ai ji ? To mo qua di
Nhung du ban la ai cung xin chia se tam su nay voi ban
hihihi!!!Cám ơn bạn chia sẻ tâm sự với mình nha!!!! M12 Rất vui dc làm quen với bạn,mình là Quỳnh!!!Ko biết bạn biết mình hong nữa!!!Thôi,hong sao!!!hehe!!dc biết thêm nhiều người bạn trong đại gia đình thân thương này vui thật đó!!! M49
kellyclarkson
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
kellyclarkson

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 10:52 am

Tụi bay dẹp cái trò đó đi dc rồi,bày đặt quá!!!!!!!!!buồn ngủ ghê M10 M10 M10 M10

nhắc nhở:

vô duyên với khách vừa thôi!!!
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 6:46 pm

Hjx thèng nào thêm cái dòng nhắc nhở ở phía dưới zị bây ???? M18
to Vanessa : tụi này có lẽ không biết bạn nhưng bọn con trai lớp này thỉnh thoảng nhờ bạn mà được "mát xa" M13 hoài à M28 M28 M28
to hung_ok : vanessa là người giúp mày " bảo vệ tính mạng" đó M22 cẩn thận đấy con ạ !!!
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
hung_ok
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
hung_ok

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 7:20 pm

tui biet ban la ai roi
Ban la nguoi da cuop di thang ban than cua tui - thang Tre M18
kellyclarkson
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
kellyclarkson

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 8:06 pm

Đưa nào vừa tặng cho tui vài lời nhắc nhở đấy hử M13
PaK
Hợp chất
Hợp chất

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 8:07 pm

tre là ai dzi mậy,tao hok bít lun M58
StarKillLP
Quản lí diễn đàn
Quản lí diễn đàn
StarKillLP

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 9:50 pm

dạ em! T___T em sợ mích lòng anh chị ý! thôi ! em tự phạt ạ! quản lí kiểu này nhục quá! M28
vanessa188
Nguyên tử
Nguyên tử
vanessa188

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 11:00 am

to admin: lâu lâu dc "mát-xa" miễn phí cũng tốt cho sức khoẻ lắm đó anh admin ơi!!! M57 M57 hihihi!!!nhưng hong phải tại em mà anh bị đâu àh nhe!!!!
M55 M55

to Hung_ok: đừng có tin anh admin nghe Hùng,mình hong có bảo vệ dc đâu, M19 M19 ráng giữ gìn sức khoẻ hé!!! M14 M14 hihiihih!!!!!!
Đính chính: mình ko có cướp bạn thân của bạn àh nghe!!!! M51 còn y nguyên đó!!!
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 11:43 am

hehe, bạn hok hiểu hết nghĩa của cụm từ " bảo vệ tính mạng " đâu, cứ hỏi bạn Tre ấy, nó sẽ nói cho nghe M25 M28
to Starkill : lần sau có nhắc thì nhắc bự hơn, nhỏ quá người ta hok thấy đâu M19
kellyclarkson
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
kellyclarkson

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 12:22 pm

Mày làm như tao đui hay gì mà ko thấy hả thằng mai kia M50 M48 M48 M48
kool boy
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
kool boy

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 2:42 pm

Trùi ơi ,bạn vanessa188 nói chiện nghe đã lỗ tai wá .chắc là học ngữ quăn giỏi lắm hen .
To GĐ lớp hoá : Nội bô đừng có làm um sùm zậy chứ ,nhỏ nhẹ với nhau cũng đc mà ,hay là làm theo cách của bạn mask sử lí bạn hùng_ok ở trong lớp zậy đó .có j đâu mà nhoi lên như jòi zậy .

M25 M29 ...... M25 M34 .... M25 M31
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 4:26 pm

Nói thế coi chừng tụi này "nhỏ nhẹ" cho vài trận đấy "cun" ạ M48 M48
diep
Hạt nhân
Hạt nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 8:36 pm

ai ma thong minh vay ta
diep
Hạt nhân
Hạt nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 8:38 pm

cho tui tham gia zoi
oO_Raito_Yagami_Oo
Nguyên tử
Nguyên tử
oO_Raito_Yagami_Oo

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 9:17 pm

oh thì ra vanessa là bạn của Việt.một tình bạn xuyên thủng diễn đàn của chúng ta M20 .đó là ý kiến cuối cùng về vấn đề vanessa.tui xin thay mặt lớp chấm dứt nó ở đây(lượng thứ) M14
PaK
Hợp chất
Hợp chất

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 10:38 pm

hửh,giờ thì e đã hiểu !!!
M21
vanessa188
Nguyên tử
Nguyên tử
vanessa188

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 11:06 pm

=> to Admin:anh admin ơi!!!!mình hỏi Mask rồi,bạn í giải thích vầy nè:"bảo đảm tính mạng"="bảo vệ tính mạng", M58 thế thôi,giải thích dị đó,mình hết hiểu gì luôn M48 ,anh admin vui lòng nói cho mình hiểu dc ko??"bảo đảm tính mạng" là sao hả???hihihii!!!!!!!! M15

=> to koolboy:cảm ơn bạn koolboy wá khen,hihihi!!! M31 tiếc ghê!!!!!cái đó hong phải mình viết M37 mình post mọi người cùng đọc thui,với lại mình cũng hong dc giỏi môn "Ngữ quăn" cho mấy đâu hé!!!heheheh!!!!! M53 M53

=>to oO_Raito_Yagami_Oo: hihihi!!!tình bạn xuyên thủng diễn đàn lận hả??nghe thấy ghê wá àh,bạn bít mình rùi cho mình bít bạn là ai dc ko???

=>diep: rất vui dc bít bạn M12

=>Pak: mà bạn Pak hiểu gì vậy ta???hihihihi!!!!!! M51 M51
PaK
Hợp chất
Hợp chất

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 9:40 pm

hiểu chuệyn mà tui trứoc đó hok hiểu,hiểu chưa bạn vanessa188
M37 M13
mask
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
mask

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeMon Apr 28, 2008 9:38 pm

mày hay wá nghe PAK,mask đã rất hạnh phúc vì có ai đó luôn bên mình đó!!! M12 M12 M12 M12
oO_Raito_Yagami_Oo
Nguyên tử
Nguyên tử
oO_Raito_Yagami_Oo

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeMon Apr 28, 2008 9:52 pm

cả lớp còn chưa biết tôi là ai huống chi là you,herher M43
hung_ok
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
hung_ok

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 4:21 pm

Raito oi , anh co the cho em bit anh la ai ko ji ?
Em that su nguong mo anh do , neu dc em nguyen trao doi em cho anh M12 M12
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!   CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!! I_icon_minitime

CẢM ƠN BẠN LÀ BẠN CỦA TÔI !!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next