Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

buồn vu vơ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

buồn vu vơ Empty
Bài gửiTiêu đề: buồn vu vơ   buồn vu vơ I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 8:59 pm

mới đây mà đã là sinh viên năm 2 rồi. thời gian đúng là nhanh thiệt. không bao lâu nữa rồi sẽ ra trường, không biết tời lúc đó tụi bây có còn nhớ tới nhau, nhờ tới diễn đàn của lớp mình không nữa M20 . từ lúc thi đại học xong tới giờ tao thấy diễn đàn lớp mình càng ngày càng vắng. tới giờ tao mới thấy thấm thía câu nói của cô Lê Hoa: "chỉ có bạn cấp 3 là thân nhất, hồn nhiên nhất". :M94:
M18 . mong mấy bạn nào nếu có lòng thì rảnh rỗi dành chút thời gian ghé vào thăm diễn đàn với. đây là thứ chung nhất mà cả lớp mình có được mà. nếu có chuyện gì mới thì cứ thông báo cho bạn bè hay để chia sớt buồn vui ( hehe nhiều chuyện chút vậy mà M48 ). M52
(à mà vài ngày nữa là sinh nhật cá rồi đó. 30-10 nè. bạn nào cò nhu cầu tặng quà hay dẫn cá đi ăn thì điện thoại liên lạc trước với cá nha. 0975848389 :M73: )
huynhngocthienkim
Hợp chất
Hợp chất
huynhngocthienkim

buồn vu vơ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: buồn vu vơ   buồn vu vơ I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 11:02 pm

hjhj. Chúc mừng sinh nhật cá! Chúc hơi muộn! M12 Wish a lucky star will fall upon you ...and make your wishes come true.

buồn vu vơ
Trang 1 trong tổng số 1 trang