Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nuối tiếc...............

Go down 
diep
boybl1990
just_a_lie
hung_ok
cadethuong
9 posters
Tác giảThông điệp
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

nuối tiếc............... Empty
Bài gửiTiêu đề: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeSat Dec 06, 2008 9:56 pm

huhu, thời gian sao trôi qua nhanh quá. mới gặp tụi bây có bao lâu đâu mà giờ đây đã phải chia tay rồi, mỗi đứa một nơi..... M67 .
mới đây mà đã 3 năm trôi qua rồi, nhớ ngày đầu mới vào lớp 10 vui thật, còn bỡ ngỡ, lạ lẫm nhưng mà cũng đã đồng lòng quậy rồi, mới vô lớp 10 có mấy tuần mà cả trường đã biết danh lớp 10H M51 . 26-3 năm lớp 10 tụi mình được tham gia cắm trại vui ơi la vui luôn, cả đám cùng quậy um sùm, nhớ nhất là chuyện con Tuyền bị té từ trên xe xích lô xuống ngay trứơc cửa phòng hội đồng, cười muốn chết luôn, rồi qua cắm trại còn chơi đánh bài uống nước, uống hết cả một bình nước lọc luôn ( trời đất ơi).
Lớp 11, thân hơn nữa, lớn hơn 1 chút nữa, quậy hơn nữa, cuối năm 11 thi xong, không biết đứa nào bày đấu mà nối lên phong trào cờ bạc nữa, nhưng mà năm nay lớn rồi nên không chơi đánh bài nữa mà chuyển qua chơi lô tô. M52 . Chắc tại chơi lô tô thì chơi được nhiều đứa, mà cũng dễ ăn tiền hơn M48 .
Lớp 12, già rồi, quá hiểu nhau rồi, trình độ quậy càng ngày càng uyên thâm hơn nữa nên có những trò..........(tự hiểu). rồi lúc chơi bóng chuyền nữa
mà công nhận năm lớp 12 là vui nhất, nhất là lúc đi cần thơ chơi, nhớ lại còn thấy vui nữa là.
trong lớp mình tới h tao còn ấn tượng với nhiều đứa lắm. năm lớp 10, trong lớp tao sợ nhất là nhất anh, sợ tới không dám nói chuyện luôn M19 . nhưng mà khi nói chuyện với mày tao lại thấy hình như mày cũng rất dễ thương đó. mày rất tốt bụng với bạn bè. còn thằng chảnh, đía nhất lớp mình là thằng Việt, tao ghét mày nhất lớp, chảnh thấy sợ luôn. nhưng mà tao lại thích nghe mày hát lắm, tuy mày hát không hay. Hùng, mày là thằng đáng yêu nhất, dễ bị ăn hiếp nhất lớp, nhưng mà lại ga lăng nhất, yêu mày nhất hùng ơi!
nói chung lớp mình không phải ai cũng tốt hết, đứa nào cũng có khuyết điểm hết nhưng mà cũng có những điều rất đáng yêu, đáng nhớ. h chia tay tụi bây tao thấy nhớ tụi bây quá đi. ước gì thời gian có thể quay lai năm lớp 10 để được gặp lại tụi bây, chứ như bây h mỗi đứa một nơi, không biết tới chừgn nào mới được gắp nhau đầy đủ nữa. tao biết tụi bây có nhiều đứa ghét tao lắm, tại tụi bây nghĩ tao dẹo và chảnh nên ghét tao phải không? hehe, nếu được quay lại thời gian trước chắc vui lắm nhưng tao vẫn vậy thôi, vẫn không thay đổi, vẫn chảnh như xưa thôi, hehe, vẫn là Cá của ngày nào thôi M52
cuối cùng, tao chúc tụi bây sẽ thật thành công ở giảng đường đại học, và trong cuộc sống sau này, thành công với những lựa chọn của tụi bây, mong sau này được gắp lại tụi bây-những người thành đạt. nơi đất khách quê người đừng để sa ngã nha tụi bây M55
hung_ok
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
hung_ok

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeThu Dec 11, 2008 7:46 pm

Hu hu hu M23 . Nghe mày nói mà tao buồn quá, tao cung yêu mày lắm đó M33
4 năm nữa là hết gặp nhau rồi. Buồn chết mất !
just_a_lie
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
just_a_lie

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeSat Dec 13, 2008 9:44 pm

Đúng là khi gặp nhau nhìu tụi mình thấy bình thường, thậm chí thấy chán lun, nhưng mà khi ko gặp lại thấy bùn, thấy nhớ.Tao nhớ lớp mình wá.Hồi đó sáng nào cũng dậy sớm đi học thì lại làm biếng còn bây giờ có mún cũng ko đc.Học xong còn đi tắm mưa nữa, dzui ghê M23 M23 .Phải chi quay lại năm lớp 10 ha.Lúc đó đứa nào cũng ngố ghê.Nhớ lại mà mắc cười.
Eh cá! Sao mày nhắc lại nỗi đau của con Tuyền chi dzậy.Nó mà đọc được nó đem mày đi chiên dòn lun M43 :M72:
Hùng! Iu ai đó.Nói lại nghe coi M24 M24 .Cái avatar xinh thế, nhưng mà sexy wá.Thay cái khác đi Phèn
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeTue Dec 16, 2008 11:14 am

Còn tao đâu ??? Sao chẳng đứa nào nhắc tới t thế hử M25
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeFri Dec 19, 2008 6:52 pm

trong lớp mình tới h cá còn nhớ nhất là Tứ Đại Thánh Thú, hehe, ai thì mấy bạn tự hiểu đi nha, Cá còn yêu đới lắm không muốn thành cá chiên giòn đâu,hix. M22 . nể nhất là Nhất Anh đó, học pro, thể thao perfect, galant, nói chung là dễ thương. Kiệt là người bạn hiền nhất lớp, thế anh thì ở dơ nhất, thế huy thì tuỳ lúc, lúc thì cực kì dễ thương, galant, lúc thì cọc tính quá M15 . nhớ con N.ái nữa, tao với con ái thì lên đây vẫn gặp nhau thường xuyên, gặp tới chán luôn. M10 . còn mấy đứa kia thì lâu lâu mới được gặp, nhớ ghê. thôi bây giớ Cá phải đi học rồi, hẹn mâýy bạn gắp lại sớm nha. à mà tết này mình đi chơi đi nha các bạn. sẵn tiện họp lớp luôn. M12
diep
Hạt nhân
Hạt nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeFri Dec 19, 2008 8:16 pm

con ca nay ban be kieu j the nhom 5 dua ma may nho co con ai k la sao.chuc linh trinh,giang ca tao nua may k con ti j ha
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeSun Dec 21, 2008 11:30 am

cadethuong đã viết:
Kiệt là người bạn hiền nhất lớp
Mày đang kể chuyện tấu hài đấy ah ? M63 M63 M63
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeMon Dec 29, 2008 11:44 pm

không đó là tại lúc trước Cá quá ngây thơ, khơ dại, nên cứ tưởng bạn kiệt rất hiền M12 . h thì cá đã hiểu mọi chuyện M18
mask
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
mask

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeFri Jan 02, 2009 3:16 pm

M28 M43 mày viết làm tao mắc cười wá đi đã lâu lắm rồi mới dc lên trang web lớp mình hihiih,tao cười đã wá cảm ơn mày về bài viết đó nghe,xa nhau rồi nhớ thật nhanh thật,mọi chuyện xãy ra thật nhanh như chúng mình mún nhưng sao lại nuối tiếc điều j đó nhỉ,tao cũng nhớ tụi bây tao nhớ lớp,tao mún mỗi sáng vào đều gặp tụi bây,chép bài chung nè,rồi chửi lộn nữa,vui thật nhỉ,tao nhớ đội bóng lớp mình k bit khi nào mới dc đánh bóng lại như hồi đó,vui wá,tao nhớ......
PaK
Hợp chất
Hợp chất

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeSat Jan 17, 2009 5:01 am

uh,doc xong tao cung~ mac' cuoi lam',mac du` ma ko nhac toi' tao teo nao M17
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeSun Feb 08, 2009 12:46 pm

sorry bạn khoa dễ thương M15 . dạo này trí nhớ của cá hơi bị kém. có lẽ lên thành phố ít sông ngòi hơn nên sức khỏe hơi yếu. M18
huynhngocthienkim
Hợp chất
Hợp chất
huynhngocthienkim

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeMon Sep 21, 2009 11:53 pm

Hjc chèn ơi, mấy bạn đang nhắc chuyện "tình củm bạn bè then thung tha thít" mà tui nghe như chuyện "bạo lực" í. Mà cũng bùn ghê! Hổng ai nhớ mình hết trơn. Huhu...
To cadethuong: hjc sao tui thấy bạn nhắc toàn nam thế? M58
To Just_a_lie: nhưng vì sao bạn Tuyền phải chiên jòn cá chứ? M58
To hung_ok: lớn rồi ko chọn hình đàng hoàng được à? Ko phải bạn vẫn còn nghịch như hồi cấp 3 chứ? M22
To diep: Ý chà, nghe hẻm kó giống bạn Điệp lớp mình hùi đó vậy ta há?
To boybl1990 & cadethuong: Ơ nhưng mình thấy bạn Kiệt cũng hiền mà ta? M58 Bộ bi giờ Kiệt thành "ông chằn" ùi hả?
Mình nhớ tất cả các bạn. Mình thích lớp mình giống hùi xưa vậy. Vui vẻ nghịch ngợm. Nhớ những tiếng cười tiếng nói của các bạn. Nhớ cả cô Tú Thi của lớp mình nữa (dù là cô hơi bị dữ hen Hj. Mà đừng nói với cô nghen, cô nghe được chắc hẻm thèm nhìn mình lun quá hjc) Chúc các bạn học tốt và dù đang đi trên đường nào cũng hạnh phúc y rang như lúc mình nhìn thấy bạn cười trong lớp vậy hen. ^_^
htrinh
Hạt nhân
Hạt nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeTue Nov 23, 2010 3:21 pm

ca oi tao thay may toan nhac may thang con trai, may quen to 2 cua nhom minh he! o tren tp co gap tui day ma cha thay nhac mot tieng. ve bl tui ma gap ca cho ca hoi boi luon!
htrinh
Hạt nhân
Hạt nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitimeTue Nov 23, 2010 3:23 pm

hung oi! hinh thi dep ma ghe qua! hoc o cung mot truong ma gap ma ngo lo ko he !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nuối tiếc...............   nuối tiếc............... I_icon_minitime

nuối tiếc...............
Trang 1 trong tổng số 1 trang