Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

chia tay........

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitimeWed Sep 03, 2008 4:17 pm

Thời gian rồi cứ như thế mà trôi đi......lặng lẽ ..âm thầm ....tĩnh lặng ....
Em dần nhận ra phải chăng em đã đi sai con đường mòn của hạnh phúc
rồi ....

Em nghĩ rằng đoạn đường này chính là điểm đến của thiên đàng ,,..
Em ngồi lặng xuống ...nhìn phía sau đoạn đường ....
Rồi lại ngẩn ngơ bước tiếp con đường mà vẫn đinh ninh đó chính là ..hạnh phúc....

Em đã lầm ..lại lầm nữa ...anh àh !
Phải chăng ...em nên dừng lại ...buông khỏi đoạn đường ấy ...phải quay đầu lại ở đầu con đường ....
Vì đoạn đường dễ dàng đi nhưng sao thấy cô đơn quá anh ơi ,trống trãi quá anh ơi ,bùn bã quá anh ơi ....

Quay lại thôi...
để khỏi phải buồn ..... phải hưởg thụ cái cảm giác cô đơn đáng ghét ấy 1 mình....rồi ước mún có ai đó bên cạnh ....
để khỏi phải khóc ....phải ngồi lặng dưới cơn mưa lạnh lẽo 1 mình ...rồi mong mún hạt mưa che dấu nc' mắt ...
để khỏi phải lầm tưởng rằng mình chân thành thì ko khó có thể tìm đc ng` đi cùg...

buồn cười quá anh nhỉ?...
Ở 1 xó xỉnh nào đó ...trong 1 góc khuất nào đó ... có 1 đứa con gái ...đang lầm lụi ngồi khóc trong mưa ...lạnh lắm anh àh !
Ở 1 ngã rẽ nào đó ... trong 1 chiều tối nào đó ... có 1 trái tim bị vứt lăn lóc trong mưa...đau lắm anh àh !

Ở 1 khoảng trời nào đó ... trong 1 khoảng thời gian nào đó ... có 1 cơn mưa tình ập đến ... choáng váng ... hoang mang ...khổ lắm anh àh !
Ở 1 nơi nào đó ... trong 1 lúc nào đó ... em biết 1 điều rằg ... em đã thix anh ...thích nhìu lắm anh àh !
Ở 1 góc nào đấy... trong cái trái tim nhỏ bé và yếu ớt ấy... em biết 1 sự thật rằng... em và anh ko thể yêu nhau dc nữa ...phải ko anh?
Anh biết ko???
............Love ko phải là sự bao dung wé đáng - đừng bắt em chấp nhận sự lạnh nhạt của anh chỉ với câu "anh là thế!"
............Love ko phải là chỉ anh vì em hay em vì anh mà chúg ta vì nhau - tôn trọg quyết định của em anh nhé!
...........Love ko phải vì ai mà thay đổi - hãy để em sẽ lại là chính em và anh cũg hãy là chính anh - chính mình vẫn hay hơn mà !
............Love ko phải là sự nắm bắt trong tầm tay em hay anh - đến lúc nó nên đi thì phải buôg tay thôi !
............Love càng ko phải là sự đóng khung tình cảm - hãy đối diện thật với cảm xúc mình đi anh ah !

Tình yêu nào cũng vậy , cứ đến rồi lại đi . Cứ yêu thật nhiều rồi lại tìm đến sự chia tay ....
...Có những cuộc chia tay đầy phấn kích nhưng mang lại cảm giác dễ chịu cho đối phương ....
...Nhưng cũng có những cuộc chia tay ... nhẹ nhàng , im lặng nhưng mang đầy nỗi đau ....
...Nỗi đau sẽ đc hằn xé trong tim từng ngày vì ... chẵng bao giờ hiểu đc lí do vì sao ... mình chia tay ....
...Chẵng gây nhau , chẵng giận , chẵng xung đột , mà chỉ là cái im lặng đôi bên .
...Sự im lặng để nói lên tất cả những việc đang xảy ra trước mắt mình .... M18

boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitimeThu Sep 04, 2008 10:38 am

Kiếm cái nào hay mà ý nghĩa hãy post, mấy cái này đọc nhàm lắm M10
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
RAIKA
Hạt nhân
Hạt nhân
RAIKA

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 5:11 pm

**** ** **** :M85: :M81:
yen linh may ranh wa hen di post may thu tao lao ko ah :M92: :M89:
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 7:41 pm

to admin: cảm ơn ý kiến của admin nha, sẽ rút kinh nghiệm lần sau M14
to thằng RAIKA: ê sao chửi tao, đánh mày chết à M11 , có gì từ từ nói. mai mốt gặp tao sẽ tính sổ với mày M48

boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 9:43 am

YÊU CẦU THẰNG NHẤT ANH LẦN SAU POST TIẾNG VIỆT CÓ DẤU VÀ KO XÀI "TỤC" NGỮ TRONG DIỄN ĐÀN !!!
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
PaK
Hợp chất
Hợp chất

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitimeTue Sep 09, 2008 8:25 pm

đề nghị Cá hãy đemmấy bìa này wa box Khác đê,đay la nơi bày tỏ nỗi lòng của minh,ko phải post mấy bài như tren đâu,đọc mỏi mắt wa M22
Sponsored content

chia tay........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay........   chia tay........ I_icon_minitime

chia tay........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sắp chia tay rồi...
» Hy vọng dc chia sẻ nhiều!!!!!!!!
» Ai bùn thì dzô đây.vui cũng dzô lun .....!
» Kun2_ Xin chao pa` kon!Cung chia se nhe!!!