Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những trang web hữu dụng ...

Go down 
Tác giảThông điệp
huynhngocthienkim
Hợp chất
Hợp chất
huynhngocthienkim

Những trang web hữu dụng ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Những trang web hữu dụng ...   Những trang web hữu dụng ... I_icon_minitimeTue Sep 02, 2008 8:55 pm

Trong quá trình dò tìm dữ liệu (trong đó có truyện, cũng hơi bị nhiều hìhì), tui có tìm được 1 vài trang web hữu dụng đáng để ghi nhận, khi nào cần khỏi cần ...lục lại. Cũng có thể có những trang web wá wen ví mí bạn rùi, nhưng tui cũng xin giới thiệu :
www.vnthuquan.net : trang web này nhiều truyện hay lém M12 tui thấy có truyện Harry Potter Lộc đỉnh ký, tiếu ngạo giang hồ, cha giàu cha nghèo, bút máu,... nhìu lém đó, bạn nào mê đọc truyện thì trang này sẽ khiến bạn quan tâm nhiều đó (nhưng mà truyện chữ nha) M19
www.etruyen.com ; comic.mi9.com ; comic.vuilen.com : mí trang này thì chắc ai mê truyện tranh mà không biết mới là lạ đó.
M58 www.gamevui.com ; www.miniclip.com ; www.trochoiviet.com ; www.trochoivui.com ; www.zone.msn.com ; www.socvui.com : tại đây có những trò chơi nhỏ rất vui nhộn M55
www.socnhi.com : chà hơi trẻ con một tí nhưng mà bạn có thể chụp hình hàn quốc đấy, có nhìu hình dễ thương lắm, dễ sử dụng nhưng có lẽ con gái thích hơn con trai hihi M55 M52
www.trochoithoitrang.net : à, trang này thì có nhiều trò chơi phù hợp ví con gái lắm đây :M95:
www.diendanykhoa.com ; www.duochanoi.vn : mí trang này thì ai mún vô mí ngành này thì coi được lém đoá.
M11 www.diendantinhoc.vn ; www.diendantinhoc.com : dành cho những ai mê mẩn cái máy vi tính đây
muctim.com.vn :báo mực tím, quá wen rùi phải ko?

Trên đây chỉ là mí trang tui thường mò vô kiếm, ai có thêm mí trang web hữu dụng nữa thì chỉ cho mọi người nha

Những trang web hữu dụng ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang