Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nắm chặt tay em nhé....

Go down 
Tác giảThông điệp
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

nắm chặt tay em nhé.... Empty
Bài gửiTiêu đề: nắm chặt tay em nhé....   nắm chặt tay em nhé.... I_icon_minitimeTue Sep 02, 2008 8:07 am

này anh!

nắm chặt tay em nhé...
để em biết anh vẫn yêu em và không muốn vuột mất em ra khỏi cuộc đời anh. Và để em biết em đã thuộc về anh, đã được anh níu giữ và ôm ấp trong tim. Nắm tay em chặt, để em không bị gió cuốn đi, không bị sóng xô ra mãi, và mãi mãi ở bên anh..

nắm chặt tay em nhé....

để khi những giọt nước mắt em rơi thì trái tim em vẫn thấy ấm áp vì có anh bên cạnh, hơi ấm từ bàn tay anh nhắc em nhớ rằng em không bao giờ phải chống trọi một mình trong cơn bão. Nắm tay em chặt, và năng đỡ em dậy khi một chút chới với làm mất thăng bằng và vấp ngã trong cuộc sống, anh nhé...
nắm chặt tay em nhé......

để em có thể cùng anh qua các nẻo đường, để anh dắt em qua những cánh đồng lộng gió. Để ta không lạc mất nhau giữa đường phố xô bồ. Nắm tay em chặt, và ta mĩ đi chung một con đường...
nắm ta em thật chặt anh nhé!!!

nắm chặt tay em nhé....

để em nắm tựa vào vai anh ngủ thật sâu và thật lâu, để em cảm thấy bình yên vì đa tìm được một bến đỗ bình yên cho mình. Nắm tay em chặt, để ngay cả trong mơ em vẫn có thể nhìn thấy anh...

này anh!

có khi nào anh muốn buông tay em ra?
có khi nào anh thấy mệt mỏi và muốn đi tìm một hạnh phúc mới khi những tình cảm trong anh dành cho em không đủ lớn để tiếp sức bàn tay anh nắm lấy tay em nữa...
Thì anh có thể buông tay em ra và đi tìm hạnh phúc mới cho riêng mình, dù hạnh phúc đó không phải là em.....

Có khi nào anh muốn nắm chặt tay em một lần nữa?

Nếu anh buông tay em ra khi tình yêu 2 ta vẫn còn đậm sâu, thì một ngày nào đ1 anh sẽ quay về...Quay về và nắm chặt tay em một lần nữa....

Vậy anh à....

Nếu đã lỡ buông tay em ra, thì hãy nắm tay em chặt hơn trước,nhé anh.....

nắm chặt tay em nhé....
Trang 1 trong tổng số 1 trang