Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cưu-tui-dzơi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
PaK
Hợp chất
Hợp chất

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitimeMon Aug 25, 2008 10:55 pm

sao-ma-ban`-phim-cua-tui-het-nhan-nut-cach'-đc-rồi?môi-lan-nhan-la-y-nhu-rang-nhan-alt+f4-vay-do,tự-động-out-hêt
khi-nhan-sô-một-la-tat'-may-lun M57
nay~jo-cực-nhọc-lam-moi-đanh-đc-may'-chu-nay`-do-,khoi-động-may-5-lan-la-kien-nhan-het-mưc'-rôi,admin.may`ma`-đòi-tao-danh-vietkey-nua-thi`may`-chet-lun-di,nhan~-tam-vo-nhan-dao
ai-bit-chỉ-nhanh,tao-met-wa-rồi M16
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 10:01 am

Bệnh này mới nghe lần đầu M56 mày coi có kẹt phím hay dùng chương trình gì bậy bạ ko, thử gỡ cái phím cách ra rồi gắn lại xem !!! Ko đc nữa thì đem ra tiệm mà hỏi :M70:
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
PaK
Hợp chất
Hợp chất

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 10:35 pm

tao-thử-rồi-nhưng-vô-ich',giở-thì-cho-chêt-lun-chư'-tao-ko-ranh-sach'-no-ra-tiệm-dau :M98:
mệt-thiệt :M93:
huynhngocthienkim
Hợp chất
Hợp chất
huynhngocthienkim

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitimeMon Sep 01, 2008 12:18 pm

cho tui hỏi nũa : có phải máy vi tính ko đọc đ.c đĩa dvd hay mp4 ko hay tuỳ máy, mún làm cho máy đọc được fải thay ổ ghi hử???
PaK
Hợp chất
Hợp chất

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitimeTue Sep 09, 2008 8:27 pm

he he,cuoi6 cùng cũng giải uyết xong,cách giải wuyết là mua bàn phim mới dzìa,sau đó thay cái củ,vậy la xong,các bạn thấy có dễ ko M23
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 3:54 pm

huynhngocthienkim đã viết:
cho tui hỏi nũa : có phải máy vi tính ko đọc đ.c đĩa dvd hay mp4 ko hay tuỳ máy, mún làm cho máy đọc được fải thay ổ ghi hử???

Muốn đọc đc đĩa DVD thì phải mua ổ DVD, nó đọc đc cả MP4 luôn ( hình như là vậy ), ổ DVD bây giờ có cả chức năng ghi luôn nên có thể nói vừa đọc vừa ghi luôn !!!
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
Sponsored content

cưu-tui-dzơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cưu-tui-dzơi   cưu-tui-dzơi I_icon_minitime

cưu-tui-dzơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang