Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tình bạn và tình yêu.....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

tình bạn và tình yêu..... Empty
Bài gửiTiêu đề: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeMon Aug 25, 2008 10:19 am

Để tìm được một người bạn tốt là khó. để rời bõ họ càng khó hơn. và để quên họ là không thể.
Điều khó nhất là nhìn người mà bạn yêu thương lại yêu thương một người khác. M17
Người bạn tốt chính là người anh em ruột mà Thượng đế quên không gửi vào gia đình bạn.
Có những người làm cho thế giới của bạn trở nên đặt biệt chỉ bằng cách có mặt ở đó.
Nếu bạn thấy buồn khi nhìn lại quá khứ, và lo ngại khi nhìn đến tương lai, bạn có thể nhìn sang bên cạnh và người bạn tốt nhất của bạn sẽ ở đó. M62
Bạn có thể làm gì khi người duy nhất có thể làm bạn dừng khóc lại chình là người đã làm cho bạn khóc. M58
Những người bạn tốt giống như những ngôi sao. không phải lúc nào bạn cũng nhìn thấy họ, nhưng bạn biết là họ luôn có ở đó.
Tất cả mọi việc đến tận cùng rồi sẽ ổn. nếu mọi việc chưa ổn thì túc là chưa phải là tận cùng đâu.
Rất nhiều người bước vào và bước ra khỏi cuộc sống của bạn, nhưng chỉ những người bạn tốt mới để lại những dấu ấn trong trái tim bạn M55

Lần sau vui lòng kiểm tra lại lỗi chính tả trước khi post nha !!!
mask
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
mask

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 11:16 am

M20 hay nhỉ,thank cade nghe,
vậy cade có ai để lại dấu ấn gì đó trong lòng bạn chưa M39 M39 M39
giờ sao tui thấy người đó wan trọng với tôi wá
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 2:27 pm

to mask: người bạn tốt để lại dấu ấn thì có rồi nhưng người ấy ấy thì chưa có đâu. người ta còn ngây thơ mà M61

boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 12:39 pm

tình bạn và tình yêu..... Monkey10 <=== tự hiểu M22
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
mask
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
mask

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 1:48 pm

to admin:anh hay thật đó anh đại tài,bức ảnh đó đã nói lên hết rồi,em hiểu hehehehe M13 M13
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 3:10 pm

đánh 2 thằng bây chết bây giờ M25 :M75: :M76:

mask
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
mask

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeThu Aug 28, 2008 10:48 am

M14 em tu rồi k dám nói thế nữa đâu M34 M34
chị bỏ wá cho em nhe M54 M54
cadethuong
Phân tử đơn chất
Phân tử đơn chất
cadethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitimeThu Aug 28, 2008 2:44 pm

hehe bé "mát" ngoan lắm M52

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình yêu.....   tình bạn và tình yêu..... I_icon_minitime

tình bạn và tình yêu.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang