Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp Hóa niên khóa 2005 - 2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sắp chia tay rồi...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
huynhngocthienkim
Hợp chất
Hợp chất
huynhngocthienkim

Sắp chia tay rồi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Sắp chia tay rồi...   Sắp chia tay rồi... I_icon_minitimeWed May 21, 2008 4:38 pm

Sắp chia tay rùi, mí bạn có cảm thấy gì ko? Thiệt ra, tui ko sến đâu, ko phải là buồn phát khóc lên mà cứ thấy sao sao ấy... Ừ dù ko chơi thân thiệt thân nhưg mà cũng học chug 3 năm, ngồi cùg lớp, ít nhất đi ra đi vào lớp thì cũg gặp... Làm sao wên đ.c fải ko? Sắp trở thành thói wen lun rồi. Thế mà giờ ko còn bao ngày nữa là chia tay rồi. Phải nói thế nào nhỉ ? Bùn, nhớ, hay thế nào??? Có ai có tâm trạg giống tui ko chứ?
boybl1990
Admin
Admin
boybl1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Sắp chia tay rồi...   Sắp chia tay rồi... I_icon_minitimeWed May 21, 2008 5:28 pm

Buồn - căng thẳng - sợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Buồn vì sắp phải tạm biệt bạn bè, không còn cái cảnh đi học thì ngày nào cũng gặp, nghỉ hè thì ngày nào cũng chơi chung nữa, nghĩ tới là buồn lắm chứ M17M17
Căng thẳng vì sắp phải thi đại học, dù thế nào mình cũng phải đậu, không đậu đại học cũng phải đậu cao đẳng, rớt là xong fim M28 M28 M28
Sợ vì sợ !!! mình không thể rớt được, mình sợ rớt !!! M17 M17 M17

Dù sao đi nữa, chúng ta vẫn mãi là bạn của nhau, sau này dù ai rớt ai đậu, dù ai đi xa hay ở gần thì chúng ta vẫn là bạn của nhau, khi nào cần cứ việc " hú " một tiếng, phải tập trung đầy đủ nghe chưa !!!
http://diendanlophoa.lovelyforum.net
huynhngocthienkim
Hợp chất
Hợp chất
huynhngocthienkim

Bài gửiTiêu đề: Re: Sắp chia tay rồi...   Sắp chia tay rồi... I_icon_minitimeMon May 26, 2008 6:52 pm

Chia tay lớp, thấy bùn bùn sao á! Nhưg mà ko sao, lớp có diễn đàn rùi, có j thì cũg dễ tâm sự, mí bạn há. Với lại coi hình cũg đỡ nhớ, mí bạn ha! M12
to boybl cám ơn bạn nhé, bài hát rất hay!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sắp chia tay rồi...   Sắp chia tay rồi... I_icon_minitime

Sắp chia tay rồi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chia tay........
» Ai bùn thì dzô đây.vui cũng dzô lun .....!
» Hy vọng dc chia sẻ nhiều!!!!!!!!
» Kun2_ Xin chao pa` kon!Cung chia se nhe!!!